

WAKALA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UVUVI (FETA) MBEGANI (REG/ANE/002) - Serikali Halmashauri ya Wilaya ya Bagamoyo -Pwani

Na.	Jina la Programu (Tunzo)	Vigezo vya Udahili	Muda wa Programu (Miaka)	Uwezo wa Udahili	Ada ya Mafunzo
1	Stashahada ya Teknolojia ya Ufugaji Viumbe kwenye Maji	Wenye Cheti cha Mthani wa Kidato cha Nne (CSEE) chenye ufaulu wa masomo manne yasiyo ya dini. AU Wenye Cheti cha Kitaifa cha Ufundi Stadi (NVA) ngazi ya III au Trade Test Daraja la I katika fani zinazohusiana pamoja na Cheti cha Kidato cha Nne (CSEE).	3	140	Ada kwa Raia : TSH. 1,206,400/= Ada kwa Raia wa Nje: USD 2,975
		Subsidiari moja katika masomo ya sayansi. AU Wenye Vyeti vya Ufundi wa Msingi (NTA Ngazi ya 4) katika Teknolojia ya Ufugaji Samaki, Kilimo, Uchakataji Samaki, Udhibiti Ubora na Masoko, Sayansi na Teknolojia ya Uvuvi, Usimamizi na Teknolojia ya Uvuvi, Sayansi ya Chakula, Afya ya Wanyama, Lishe ya Binadamu na Mazingira	2	160	
2	Stashahada ya Usimamizi wa Mazingira na Rasilimali za Majini	Wenye Cheti cha Mthani wa Kidato cha Nne (CSEE) chenye ufaulu wa masomo manne yasiyo ya dini; ufaulu wa somo la Jiografia ni lazima.	3	120	Ada kwa Raia : TSH. 1,206,400/= Ada kwa Raia wa Nje: USD 2,975
		Wenye Cheti cha Ufundi wa Msingi (NTA Ngazi ya 4) katika Teknolojia ya Ufugaji Samaki; Uchakataji Samaki, Udhibiti Ubora na Masoko; Afya na Uzalishaji wa Wanyama; Sayansi na Teknolojia ya Uvuvi; Usimamizi na Teknolojia ya Uvuvi; Kilimo; Kilimo cha Jumla; Lishe ya Binadamu; Sayansi ya Mazingira. AU Wenye Cheti cha Kidato cha Sita (ACSE) chenye ufaulu wa angalau Prinsipo moja katika masomo ya sayansi na Subsidiari moja.	2	100	

3	Stashahada ya Uchakataji Samaki, Udhibiti wa Ubora na Masoko	Wenye Cheti cha Mthani wa Kidato cha Nne (CSEE) chenye ufaulu wa masomo manne yasiyo ya dini; ikiwa ni pamoja na masomo matatu ya sayansi (yaani Baiolojia, Kemia, Fizikia, Hisabati, Jiografia, Historia, Tehama, Sayansi ya Uhandisi, Sayansi ya Kilimo, Uchumi wa Nyumbani, Sayansi ya Chakula na Lishe).	3	120	Ada kwa Raia : TSH. 1,206,400/= Ada kwa Raia wa Nje: USD 2,975
		Wenye Cheti cha Ufundi wa Msingi (NTA Ngazi ya 4) katika Teknolojia ya Ufugaji Samaki; Uchakataji Samaki, Udhibiti Ubora na Masoko; Afya na Uzalishaji wa Wanyama; Sayansi na Teknolojia ya Uvuvi; Usimamizi na Teknolojia ya Uvuvi; Kilimo; Kilimo cha Jumla; Lishe ya Binadamu; Sayansi ya Mazingira. AU Wenye Cheti cha Kidato cha Sita (ACSE) chenye ufaulu wa angalau Principal moja katika masomo ya sayansi na Subsidiary moja.	2	140	
4	Stashahada ya Uhandisi wa Mitambo Bahari na Upoozaji	Wenye Cheti cha Mthani wa Kidato cha Nne (CSEE) chenye ufaulu wa masomo manne yasiyo ya dini; ufaulu wa somo la Hisabati ni lazima.	3	20	Ada kwa Raia : TSH. 1,206,400/= Ada kwa Raia wa Nje: USD 2,975
		Wenye Cheti cha Ufundi wa Msingi (NTA Ngazi ya 4) katika Uhandisi wa Baharini na Baridi; Tehama; Sayansi ya Kompyuta; Uhandisi wa Reli; Umeme na Mawasiliano. AU Wenye Cheti cha Kidato cha Sita (ACSE) chenye ufaulu wa angalau Prinsipo moja katika masomo ya sayansi na Subsidiari moja.	2	60	
		Wenye Cheti cha Kidato cha Nne (CSEE) chenye ufaulu wa masomo manne yasiyo ya dini; ufaulu wa somo la Jiografia ni lazima.	3	45	

5	Stashahada ya Uvuvi na Ubaharia	Wenye Cheti cha Ufundi wa Msingi (NTA Ngazi ya 4) katika Teknolojia ya Ufugaji Samaki; Uchakataji Samaki, Udhhibiti Ubora na Masoko; Afya na Uzalishaji wa Wanyama; Sayansi na Teknolojia ya Uvuvi; Usimamizi na Teknolojia ya Uvuvi; Kilimo; Kilimo cha Jumla; Lishe ya Binadamu; Sayansi ya Mazingira; Usimamizi wa Mazingira na Rasilimali za Maji.AU Wenye Cheti cha Kidato cha Sita (ACSE) chenye ufaulu wa angalau Prinsipo moja katika masomo ya sayansi na Subsidiari moja.	2	40	Ada kwa Raia : TSH. 1,206,400/= Ada kwa Raia wa Nje: USD 2,975
---	---------------------------------	---	---	----	--

WAKALA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UVUVI (FETA) KAMAPSI YA NYEGEZI (REG/ANE/014) -Serikali- Halmashauri ya Mnisipaa ya Nyamagana - Mwanza

Na.	Jina la Programu (Tunzo)	Vigezo vya Udahili	Muda wa Programu (Miaka)	Uwezo wa Udahili	Ada ya Mafunzo
1	Stashahada ya Teknolojia ya Ufugaji Viumbe kwenye Maji	Wenye Cheti cha Mthani wa Kidato cha Nne (CSEE) chenye ufaulu wa masomo manne yasiyo ya dini. AU Wenye Cheti cha Kitaifa cha Ufundi Stadi (NVA) ngazi ya III au Trade Test Daraja la I katika fani zinazohusiana pamoja na Cheti cha Kidato cha Nne (CSEE).	3	100	Ada kwa Raia : TSH. 1,206,400/= Ada kwa Raia wa Nje: USD 2,975
		Wenye Cheti cha Kidato cha Sita (ACSE) chenye ufaulu wa angalau somo moja la Principal na Subsidiari moja katika masomo ya sayansi. AU Wenye Vyeti vya Ufundi wa Msingi (NTA Ngazi ya 4) katika Teknolojia ya Ufugaji Samaki, Kilimo, Uchakataji Samaki, Udhhibiti Ubora na Masoko, Sayansi na Teknolojia ya Uvuvi, Usimamizi na Teknolojia ya Uvuvi, Sayansi ya Chakula, Afya ya Wanyama, Lishe ya Binadamu na Mazingira	2	120	

2	Stashahada ya Usimamizi na Teknolojia ya Uvuvi	Wenye Cheti cha Mthani wa Kidato cha Nne (CSEE) chenye ufaulu wa masomo manne yasiyo ya dini; ikiwa ni pamoja na masomo matatu ya sayansi (yaani Baiolojia, Kemia, Fizikia, Hisabati, Jiografia, Historia, Tehama, Sayansi ya Uhandisi, Sayansi ya Kilimo na Lishe).	3	100	Ada kwa Raia : TSH. 1,206,400/= Ada kwa Raia wa Nje: USD 2,975
		Wenye Cheti cha Ufundi wa Msingi (NTA Ngazi ya 4) katika Usimamizi na Teknolojia ya Uvuvi; Sayansi na Teknolojia ya Uvuvi; Teknolojia ya Ufugaji Samaki; Uchakataji Samaki, Udhibiti Ubora na Masoko; Afya na Uzalishaji wa Wanyama; Kilimo; Kilimo cha Jumla; Lishe ya Binadamu; Sayansi ya Mazingira. AU Wenye Cheti cha Kidato cha Sita (ACSE) chenye ufaulu wa angalau Prinsipo moja katika masomo ya sayansi na Subsidiari moja.	2	120	
3	Stashahada ya Sayansi na Teknolojia ya Uvuvi	Wenye Cheti cha Kidato cha Nne (CSEE) chenye ufaulu wa masomo manne yasiyo ya dini	3	100	Ada kwa Raia : TSH. 1,206,400/= Ada kwa Raia wa Nje: USD 2,975
		Wenye Cheti cha Ufundi wa Msingi (NTA Ngazi ya 4) katika Sayansi na Teknolojia ya Uvuvi; Teknolojia ya Ufugaji Samaki; Uchakataji Samaki, Udhibiti Ubora na Masoko; Afya na Uzalishaji wa Wanyama; Usimamizi na Teknolojia ya Uvuvi; Kilimo; Kilimo cha Jumla; Lishe ya Binadamu; Sayansi ya Mazingira. AU Wenye Cheti cha Kidato cha Sita (ACSE) chenye ufaulu wa angalau Principal moja katika masomo ya sayansi na Subsidiari moja.	2	120	
4	Jfundi Sanifu wa Mitambo ya Upoozaji na Viyoyoz	Kozi hii inatolewa kwa mtut yeyote aliyemaliza kidato cha nne.	3	30	Ada kwa Raia : TSH. 560,000/= Ada kwa Raia wa Nje: USD 220
		Wenye cheti cha Ufundi Stadi yaani NVA ngazi ya I AU NVA ngazi ya II katika fani ya Ufundi Sanifu wa Mitambo ya Upoozaji na Viyoyoz	2	40	

WAKALA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UVUVI (FETA) KIGOMA (REG/SAT/003) - Serikali-Halmashauri ya Manispaa ya Kigoma-Ujiji - Kigoma

Na.	Jina la Programu (Tunzo)	Vigezo vya Udahili	Muda wa Programu (Miaka)	Uwezo wa Udahili	Ada ya Mafunzo
-----	--------------------------	--------------------	--------------------------	------------------	----------------

1	Stashahada ya Teknolojia ya Ufugaji Viumbe kwenye Maji	Wenye Cheti cha Mthani wa Kidato cha Nne (CSEE) chenye ufaulu wa masomo manne yasiyo ya dini. AU Wenye Cheti cha Kitaifa cha Ufundi Stadi (NVA) ngazi ya III au Trade Test Daraja la I katika fani zinazohusiana pamoja na Cheti cha Kidato cha Nne (CSEE).	3	100	Ada kwa Raia : TSH. 1,206,400/= Ada kwa Raia wa Nje: USD 2,975
		Wenye Cheti cha Kidato cha Sita (ACSE) chenye ufaulu wa angalau somo moja la Principal na Subsidiari moja katika masomo ya sayansi. AU Wenye Vyeti vya Ufundi wa Msingi (NTA Ngazi ya 4) katika Teknolojia ya Ufugaji Samaki, Kilimo, Uchakataji Samaki, Udhibiti Ubora na Masoko, Sayansi na Teknolojia ya Uvuvi, Usimamizi na Teknolojia ya Uvuvi, Sayansi ya Chakula, Afya ya Wanyama, Lishe ya Binadamu na Mazingira	2	100	